Telemarketing Pro Test
Company Testing

Làm việc tự do
Tuyển 1 người
Hồ Chí Minh
Đăng tuyển ngày 29/07/2022

Địa điểm làm việc

  • 466 Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh, VietnamXem bản đồ

Mô tả công việc

  • Nêu rõ yêu cầu công việc thiết yếu, nhiệm vụ công việc, trách nhiệm công việc của vị trí.

Kỹ năng

Chăm sóc khách hàng

Quyền lợi

Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit, sed do eiusmod tempor incididunt ut labore et dolore magna aliqua. Ut enim ad minim veniam, quis nostrud exercitation ullamco laboris nisi ut aliquip ex ea commodo consequat. Duis aute irure dolor in reprehenderit in voluptate velit esse cillum dolore eu fugiat nulla pariatur. Excepteur sint occaecat cupidatat non proident, sunt in culpa qui officia deserunt mollit anim id est laborum.

Ngành nghề

Giới thiệu về công ty
Hồ Chí Minh
facebook-icon
youtube-icon
Hồ Chí Minh
Computer Games
IT/ Web

Giới thiệu

No result found for <0>vui long khong apply Recommended search Try more popular keywords Spell check No result found for <0>vui long khong apply Recommended search Try more popular keywords Spell check Replace abbreviations with full words
Địa chỉ

466 Trần Xuân SoạnXem bản đồ